Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ eye liner หน่อยค่ะ  

น้องใหม่ขอคำชี้แนะหน่อยค่ะ ^-^
พอดีจะไปซื้อ eye liner ของ  In2it แต่ไม่รู้จะซื้อรุ่นไหนดี เห็นคนในห้องแป้งบอกว่าใช้ดีกันเยอะเลยสนใจ
ไปดูจะซื้อหลายครั้งแล้ว แต่ไม่รู้ใช้รุ่นไหนดี เลยอยากทราบว่าสาวๆห้องแป้งใช้รุ่นไหนกันค่ะอยากได้ที่แห้งเร็ว
ขอสีชัดๆ หน่อย ไม่หลุดง่าย(เป็นคนขอบขยี้ตาบ่อย) และก็ไม่แพนด้า (เงื่อนไขเยอะไปป่าวเนี่ย )

หรือเป็นยี่ห้ออื่นก็ได้ แต่บอกรุ่นด้วยก็ดีนะค่ะเวลาไปซื้อจะได้ซื้อถูก

ทูตกุหลาบ

จากคุณ : crazykiku
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 52 19:39:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com