Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กะกะกรี๊ดดด กระทู้พลีชีพ] เอาวิวัฒนาการของตัวเองมาให้ชมค่ะ  

กระทู้นี้ไม่มีอะไรมากค่ะ
พอดีไปเจอ ซีดี ที่ไรท์รูปตอนสมัยสาวๆน้อยๆเอาไว้
พอมานั่งย้อน ๆ ดู ก็เกิดอาการกรี๊ดดด ด !
เห้ย ! นั้นเด็กที่ไหนว่ะ ?
อ้าว . . แล้วนั้น น้องก๊อยที่ไหนเนี่ย
(ไม่ผิดค่ะ ก๊อย=สก๊อย ไม่ใช่ก้อย รัชวิน แต่อย่างใด 55 T-T)

เอาล่ะค่ะ หลังจากที่ กัดจิกตัวเอง พอสมควรแล้วเราเริ่มกันเลยดีกว่า
โปรดเตรียมใจนิดนึงนะคะ

ปล. รูปที่ท่านได้รับชมอยู่ในกระทู้นี้ไม่เคยได้รับการเปิดเผยที่ไหนมาก่อน !!
ท่านผู้ใดที่เข้ามาชมแล้วรู้สึกว่า รู้จัก จขกท. เป็นการส่วนตัวก็คิดๆซะว่า ไม่รู้จักล่ะกันนะคะ (อายมาก ๆ)

เริ่มจากนี่ค่ะ

สมัย มัธยมศึกษา ปีที 1
ตอนนี้ยังเป็นเด็กน้อยอยู่เลยค่ะ
อ้วน ดำ หัวหยิก ครบสูตร กันเลยทีเดียว

.
.
.

จากคุณ : idyzlesla
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 01:18:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com