Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***ยำใหญ่ใส่สารพัด NYX NYX NYX รีวิว+ฮาวทูกึ่งพลีชีพ และ เห่อมากๆไปในตัว****  

สวัสดีค่ะสาวๆหนุ่มๆห้องแป้ง

ในที่สุดNYXที่สั่งไปก็มาถึง..ไม่รอช้าจับมารีวิวกันให้ดูชุดใหญ่ทีเดียว
(อยากบอกว่าเยอะขนาดไม่สามารถรีวิวและฮาวทูให้ดูในครั้งเดียวได้ เดี๋ยวมีโครงการสองในไม่ช้าค่ะ)

คราวนี้ทุ่มทุนมากค่ะ ใช้เวลาทั้งวัน(ทั้งวันจริงๆ) ทำฮาวทูและรีวิวออกมา เหนื่อยกว่าเดินทางไกลตอนเป็นเนตรนารีอีกค่ะ!!

เอาล่ะไปดูกันเลยว่าสั่งมาบานตะไทอะไรนี่ขนาดนี้เลยหรอ...

ป.ล.ป.ล. มาขอความช่วยเหลือ ช่วยๆกันไปโหวตฮาวทูของพลอยที่ส่งประกวดของลอรีอัลนะคะ...แบนเนอร์อยู่หน้าห้องแป้งเลยอย่าลืมๆคลิกๆกันไปนะคะ ใช้ชื่อผลงานว่า one way to Rock!!ค่ะ (เดี๋ยวท้ายกระทู้จะขอออดอ้อนอีกรอบนึง ^^")

จากคุณ : one way ticket
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 12:52:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com