Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รองพื้นทำพิษ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  

เห้อ รองพื้นทำพิษ นอนไม่หลับอะค่ะ มาเก็บข้อมูล จะถอยรองพื้นใหม่ ตอนนี้ใช้เรฟลอน ฝาดำ อยู่ค่ะ รู้สึกมันหนาๆ โบ๊ะๆ ไงไม่รุ้ ถามพี่สามารถ ก็ไม่เคีย สับสนจะเลือกตัวไหนดี ทั้ง Sisley Lunasol RMK ช่วยแนะนำทีค่ะ

ผิวหน้า ค่อนข้างมันนินึง มีรอยสิวๆ ดำๆ นิหน่อย ค่ะ

ส่วนงบ ถึงไหน ถึงกัน

ขอให้คุณภาพเริ่ดๆ ก็คุ้มที่จะจ่ายเนอะ

ขอบคุณล่วงหน้า นะคะ

จากคุณ : Oi-Ran
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 52 00:26:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com