Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((รีวิว)))เครื่องสำาอางจากเกาหลีมากมายก่ายกองเป็นภูเขาเลากา(เว่อร์ไป)  

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวห้องแป้งทุกคน...วันนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวกับการรีวิวเครื่องสำอางครั้งแรกในชีิวิตด้วยนะคะ...

กลับมาจากเกาหลีได้ซักพักแล้วล่ะค่ะ...โดนยุให้เอาของที่กว้านซื้อมาให้มารีวิวในห้องนี้ตั้งแต่วันแรกๆ...ได้แต่อิดออดว่าจะดีเหรอ...บางอันยังไม่เคยใช้เลยนะ...อย่างงู้นอย่างงี้...อันที่จริงคือ...ขี้เกียจอ่ะค่ะ...ฮ่าๆๆๆ...

วันนี้ว่างๆเลยกว้านสิ่งที่ซื้อมา(เกือบจะหมด)มารีวิวให้เพื่อนๆดู...ส่วนที่กระจายแจกจ่ายไปตามเพื่อนๆ...แม่...น้องชาย...และอีกมากมายนั้น...ถือว่า...อดไปละกันนะคะ...แหะๆ...เอาสิ่งที่เราคิดว่าจะใช้และมีในครอบครองตอนนี้ดีกว่า...

ป.ล. อันไหนถ้ายังไม่ได้ใช้ขอลงรูปอะไรเรื่อยเปื่อยละกันนะคะ...

จากคุณ : kkk_iii_kkk
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 52 23:00:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com