Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

> > > > > มามะ !! มาโหวต "ไฮไลท์" ฉ่ำเด้งกันหน่อยจ้า !!!! zz < < < < < <  

Guerlain (8 คน)
  Givenchy (2 คน)
  Smashbox (3 คน)
  M.A.C (8 คน)
  Skin Food (2 คน)
  Etude House (4 คน)

29.63%
  Guerlain (8 คน)
 7.41%
  Givenchy (2 คน)
 11.11%
  Smashbox (3 คน)
 29.63%
  M.A.C (8 คน)
 7.41%
  Skin Food (2 คน)
 14.81%
  Etude House (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

ช่วยเลือกหน่อยนะค่ะ อยากได้คุณสมบัติประมาณนี้อะค่ะ

1.ตัวไหนปัดแล้วค่อนข้างเป็นธรรมชาติบ้างค่ะ

2.ได้ลุค ใสๆเงาๆ ดูไม่แต่งหน้าจัดจ้าน อะค่ะ

3.ถ้าเป็นไปได้ขอวิ้งน้อยๆ และออกสีน้อยหน่อย ถ้าให้ดีก็เป็นสีเนื้ออะคะ

ปล1. Guerlain น่าจะมีอยู่2แบบ แบบอัดแข็งกับแบบลูกกลมๆอ่า
แตกต่างกันอย่างไงหรอค่ะ

ปล.2 ถ้าเราใช้เบส kiss แล้วปัดไฮไลท์ หน้าจะไม่มันแต่ดูเงา เราเข้าใจถูกปะค่ะ

ปล.3 ขอบคุณทุกคนที่ช่วยโหวตหรือแนะนำทุกคนค่ะ

-ขอให้สวยๆ น่ารักทุกๆคน นะค่ะ- ^^"

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 52 18:57:53

จากคุณ : รัก เกรซ-กาญจน์เกล้า^^
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 52 18:44:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com