Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ดัดผมแล้วจิตตกเหรอ.. มาดูเรานี่..ฮี่ๆๆ ++ ดัดผมมาอาทิตย์กว่าๆ แล้ว เป็นไงบ้าง มาดูกันจ้า  

สวัสดีค่ะสาวๆ ห้องแป้ง..

พอดีว่าช่วงนี้เห็นมีกระทู้ที่สาวๆ ไปดัดผมกันแล้วจิตตกอยู่หลายกระทู้เหมือนกันนะคะ
ไอ่เราก็เป็นหนึ่งในคนที่แอบจิตตกด้วยเหมือนกัน..ฮ่าๆๆ...
แต่อย่าได้แคร์... เราไม่ยอมเสียเซลฟ์เด็ดขาด.. มันต้องหาหนทางแก้ไขได้สิน่า
ส่วนจะดีขึ้นหรือแย่ลง ก็ดูกันเล๊ย.. *O*

อันเนื่องจากผมเราตัดเป็นบ๊อบเทมาน่ะค่ะ ตอนมันสั้นๆ ผมก็ตรงสลวยสวยเก๋ดี
พอมันเริ่มยาว ผมเริ่มไม่ค่อยสามัคคีกันเท่าไหร่ ข้างซ้ายไปทาง ขวาไปทาง หลังก็ไปอีกทาง -*-
เลยแก้ไขด้วยการมัดผมบ้าง ถักเปียให้มันหยิกๆ เองบ้าง ม้วนโรลบ้าง
แล้วเริ่มจะขี้เกียจทำแล้วอ่ะค่ะ (มันเมื่อย - -")
ก็เลยอยากจะจัดการให้มันหยิกถาวรกันไป...

Before...

จากคุณ : @แก่นแก้ว@
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 52 10:26:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com