Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้ำหอม : Signature ** OR ** ตามสถานการณ์  

Signature (7 คน)
  ตามสถานการณ์ (29 คน)

19.44%
  Signature (7 คน)
 80.56%
  ตามสถานการณ์ (29 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

อยากจะถามพี่ๆ ห้องแป้งครับว่า น้ำหอมควรใส่แบบไหนระหว่าง

1.ใส่น้ำหอมชนิดเดิมจนเป็น signature หรือว่า
2.ใส่ตามสถานการณ์ เช่น ไปทำงานกลิ่นนี้ ไปงานแต่งงานกลิ่นนี้

ขอบคุณครับ

ปล. รบกวนพี่ๆ แนะนำน้ำหอมที่ใส่ในเมืองไทยแล้วเย็น แจ่มใส และไม่ทำร้ายใคร โดยเฉพาะคนไข้ เพราะขวดนี้ผมอยากได้เวลาใส่ไปเรียนบนวอร์ดครับ แต่ไม่เอาแนวมะนาว ฟรุ้ตตี้นะครับ อยากได้อารมณ์แบบ ป่า หรือ สวนแบบใสๆ เย็นๆ เหมือนหลังฝนตกหรือทุ่งหญ้าที่มีดอกไม้น่ะครับ

ปล.2 เพิ่งได้ Burberry London มาครับ เพื่อนๆ วิจารณ์กันมากมาย มีทั้งบอกว่า หอม ไม่หอม กลิ่นชินนามอนมาเชียว หรือ หอมเย็นๆ ดีนะ มีหลายแบบมาก ส่วนผม ถูกใจครับ หอม หวานไม่มากเกินไป และไม่เผ็ดไป

ปล.3 Dior homme กับ Chanel Egoiste Platinum เหมาะกับสถานการณ์ไหนครับ

ปล.4 Dior homme ขวดสวยเว่อร์

จากคุณ : A ARM
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 52 19:06:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com