Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นใจ จำเป็นต้องลดน้ำหนักอย่างเร่งด่วน 5 กิโล ภายใน 1 อาทิตย์ เริ่มตั้งแต่ วันเสาร์นี้เลย จะทำได้ใหม  

อย่างเพิ่งว่านะค่ะ มีเหตุผลจำเป็นบางประการซึ่งสำคัญมาก ตอนนี้ นน. 55 แล้ว ทำไงดี แล้วศุกร์ 13 ต้องไปปฎิบัตงาน พยายามรีดน้ำหนักแล้ว แต่ลดลงน้อยมาก ส่วนตัวทานยาลดน้ำหนักที่กานค์ชนก สาขาสุขสวัสดิ์ 42 อยู่พบคุณหมอเป็นประจำค่ะ แต่ทีนี้ช้าไปกลัวไม่ทันค่ะ อยากเหลือ สัก 50 จะมีอาหารเสริมที่เร่งการเผาผลาญ ตัวใหนแนะนำบ้างค่ะ เอาแบบเห็นผลเร็วหน่อย เพราะงานที่ทำเกี่ยวกับรูปร่างมากเลย อ๊ะ อ๊ะ ไม่ใช่งานไม่ดีนะค่ะ

ช่วยด้วยเถอะค่ะ ปกติทานยามานานแล้วแต่มาอยู่นี่ น้ำหนักลดลงมาก
ตอนนี้ นน. 55 สูง 165
ซึ่งมันอ้วนเกินไปนะค่ะ รบกวนท่านทั้งหลายที่เคยต้องเจอเหตุการณ์แบบเดียวกันด้วยเถอะค่ะ

จากคุณ : ยายจอมยุ่ง
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 52 23:50:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com