Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ(เลือก) MASK ของ shiseido 3 ตัวนี้ให้หน่อยค่ะว่าตัวไหนดีน่ะค่ะ  

พอดีไปเจอแบบไม่แพงมา แล้วเค้ามีขายอยู่ 3 ตัวเป็นแบบล้างออกทั้ง 3 ตัว

เลยน่ะค่ะ ส่วนตัวแล้วไม่เคยใช้แบบนี้ ปรกติใช้แล้วไม่ต้องล้างออก(นูโทรฯ)

เลยอยากถามเพื่อนหน่อยค่ะว่า 3 ตัวนี้ ตัวไหนดีคะ หรือว่าดีทั้งหมดน่ะค่ะ

แนะนำด้วยนะคะ

-------------------------------------------------------------

1. Shiseido Facial Milk Smoothing Aroma Whitening Mask
มาร์กหน้าขาวกระจางใส บำรุงลำลึกเข้าสู่ผิวหนังโดยตรง Shiseido สินค้าลิขสิทธิ์ นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น

2. SHISEIDO Tenderizing Delicate Bamboo Salt Facial Mask
ชิเซโด้ สูตรสารสกัดเกลือแร่จากใบไผ่ บำรุงลำลึกเข้าสู่ผิวหนังโดยตรง Shiseido สินค้าลิขสิทธิ์ นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น

3. Shiseido Natural Fruit Facial MASK
มาร์กหน้ากาก ผลไม้รวม บำรุงลำลึกเข้าสู่ผิวหนังโดยตรง Shiseido สินค้าลิขสิทธิ์ นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่

จากคุณ : olives
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 52 23:08:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com