Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาเดรส ไม่โป้ ไม่แบ้ว ไม่โชว์แขน [แล้วจะสวยมั้ยเนี่ย]T_Y  

ตามหาเดรส ไม่โป้ ไม่แบ้ว ไม่โชว์แขน ค่ะ

เนื่องจาก จขกท. มีรอยสักที่แขนเจ้าค่ะ

แล้วต้องไปงานแต่งงานน้องสาว

งานนี้เลยได้คำสั่งเด็ดขาดจากนายแม่มาว่า ห้ามโป้ ห้ามโชว์รอยสัก

แต่ จขกท. ไม่อยากได้แบบที่ดูแบ้วๆเกินไปอ่ะค่ะ

พอดี 30 แล้วเลยอยากได้แบบดูหรูๆมีคลาสหน่อยค่ะ จขกท. ผมซอยสั้นนะคะ

สาวๆห้องแป้งใครพอมีรูปเดรสประมาณนี้ รบกวนแบ่งให้ จขกท. หน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ปล.ใครต้องการแนะนำอะไรเพิ่มเติมยินดีรับฟังนะคะ _/\_

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 52 14:03:22

จากคุณ : นิทานสีขาว
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 52 13:45:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com