Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

""ฉีดมาแล้วค่ะ โบท็อกซ์หน้าเรียว""  

ไม่เคยมีเรื่องได้ตังกระทู้ซะที แอบอ่านแต่ของเพื่อนๆ วันนี้เลยมีเรื่องมาแชร์ค่ะ
เราได้ไปฉีดโบท็อกซ์มาค่ะ คือตอนนี้อายุก็เกือบสามสิบแล้ว แถมเป็นคนเบ้าตาลึก มีริ้วรอยใต้ตา กะตีนกาชัดมาก ที่จริงเราตั้งใจจะไปฉีดหน้าเรียวอย่างเดียว แต่คุณหมอแนะนำให้ฉีดใต้ตา กะหางตาและยกคิ้วนิดนึง ด้วยราคาที่เราว่าก็ไม่แพงมาก เราเลยตัดสินใจฉีดค่ะ

ผลปรากฎออกมา  เราปลื้มมากๆๆริ้วรอยใต้ตากะหางตาหายไปใน3วัน หน้าดูเด็กลงเลย ชอบจริงๆ ตอนแรกก็กลัวเจ็บ แต่คุณหมอมือเบามากๆ ไม่มีรอยเขียวช้ำเลย  ประทับใจสุดๆ ฉีดมาได้สองอาทิตย์แล้วค่ะ และบริเวณกรามก็ทำให้หน้าเริ่มเรียวขึ้น รู้สึกเมื่อยๆกราม เลยทำให้ไม่อยากกินอะไรเท่าไหร่ เป็นการลดความอ้วนไปในตัว อิอิ
เพื่อนคนไหนอยากฉีด ปรึกษาเราได้นะคะ หรือจะปรึกษาคุณหมอดูก็ได้ คลินิก ที่เราไปฉีดคุณหมอผู้หญิงใจดีมากๆๆ เราไปปรึกษาตั้งหลายครั้งก่อนตัดสินใจฉีด ก็ตอบคำถามได้ไม่มีเบื่อเลย ขนาดเราเป็นพวกช่างซัก ไปปรึกษาอย่างเดียวตอนแรกๆ ไม่ฉีด ค้าก็ไม่เคยว่าหรือไม่พอใจเลย ไปคลินิกนี้แล้วสบายใจดี ตอนแรกเราก็กลัวที่จะฉีดแต่ตอนนี้ติดใจแล้วล่ะ ไม่กล้าลงรูปให้ดู แบบว่าเขิน อ่ะค่ะ

จากคุณ : Mac Taylor
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 52 11:50:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com