Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าหน้าโทรมมากๆ แบบไม่ได้นอนมาหลายวัน มีตัวไหนช่วยให้หน้า Fresh ขึ้นมาได้บ้างคะ  

พอดีช่วงนี้มีพบปะกับเพื่อนเก่าบ่อยค่ะ

เลยทำให้มีเวลานอนน้อย T_T พอตื่นมาหน้าโทรมอย่างเห็นได้ชัดและเวลาแต่งหน้าก็ไม่ค่อยติด

เพื่อนๆมีตัวไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ ที่ช่วยให้หน้ากลับมาสดใสได้โดยเร็วค่ะ

อาจจะเป็น มาส์ค แบบพอกทั้งคืน หรือล้างออกก็ได้

ตอนนี้หน้าโทรม + ใต้ตาคล้ำอีก โอ้วว.. เศร้าได้อีก T_T

ขอบคุณค่ะ

**แก้ไข เพิ่มเติมข้อความค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 52 09:38:43

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 52 09:38:10

จากคุณ : Fleuriste
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 52 09:37:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com