Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DIY ทำ Lip Palette เองง่ะ อยากได้ลิบสีไรก้อพกติดตัวได้ ง่ายจัง  

แบบว่า บางวันอยากทาลิปสีนี่บ้าง สีนั้นบ้าง  ทาตอนเช้า บางทีก้อผสมกันหลายแท่ง เพื่อให้ออกมาสีถูกใจ  
พอดีไปเปิดเจอใจเวป jeban อะค่ะ วิธีทำ Lip Palette รวมสีที่ชอบ  
เออ เข้าทาง  จำ link ไม่ได้นะคะ  ขอโทษที  เราก้อเลยทำบ้าง  
แต่ว่า ของเค้าใช้ไดร์เป่าผม  เราหันมาประยุกต์เล็กน้อย เห็นคนทำคนที่แล้ว ทำด้วยไดร์เป่าผม บอกว่า ลิบมันกระเด็นกระจายสุดฤทธิ์  
เราเลยพัฒนานึดนึง  ตามมาดูกันนะคะ

จากคุณ : wansweet
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 19:55:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com