Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***How to ฉบับ ซุปเปอร์โมเดลโปรเจค ; เสกฝันสาวบ้านๆให้เป็นนางแบบอินเตอร์***  

เอ่อ  เรารู้สึกว่าเราจะงานเข้ากว่าเดิมแล้วล่ะค่ะ

มีข้อความเข้ามาหาเราเรื่องลดน้ำหนัก  กินน้ำเต้าหู้  อยากก็อปมาให้อ่านน่ะนะคะ  แต่คิดว่าคงเสียมารยาทกับคุณที่ส่งข้อความมาหาเราด้วยความปราถนาดีต่อสังคม

เขาบอกประมาณว่า  ไม่อยากให้หลายๆคนที่เข้ามาอ่านแล้วเอาความรู้แบบผิดๆที่เราโพสไปใช้ในชีวิตของเขา  มันเป็นการรับประทานอาหารที่ผิดและสร้างค่านิยมผิดๆต่อสังคม  และไม่เห็นด้วยอย่างยิ่งที่กระทู้นี้จะขึ้นกระทู้แนะนำ  หากเว็บมาสเตอร์ไม่ลบ  เรา(ซึ่งเป็นเจ้าของกระทู้)  ควรใช้วิจารณญาณของตัวเองว่าจะเอาความรู้ที่ไม่ได้รับการยืนยันทางการแพทย์ว่าปลอดภัย  มาเผยแพร่ต่อหรือไม่  เขาอ่านแล้วเขาเป็นห่วงเพราะอ่านหลายๆความเห็นแล้วเห็นด้วยกับแนวโภชนาการที่เราเอามาลง

เราคาดว่าน่าจะเป็น ผู้ใหญ่และมีความรู้น่ะนะคะ  จริงๆมีเยอะกว่านี้

เอ่อ...  เราลบก็ได้ค่ะ  ถ้ามันเลวร้ายขนาดนั้น

อ่านจากข้อความแล้ว...  ทำเราต้องกลับมารู้สึกสำนึกและรับผิดชอบต่อสังคมจริงๆค่ะ  ไม่ใช่คิดจะโพสอะไรก็โพส

เอ่อ  มีอะไรจะถาม  ก็ถามเราได้เลยนะคะ  ยินดีตอบค่ะ

ต้องขอโทษด้วยจริงๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 52 17:24:29

จากคุณ : แอนนา วองก้า
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 52 19:17:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com