Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครื่องสำอางค์ สำหรับคนวัย 45+ ใช้อะไรกันบ้างคะ  

พอดีคุณแม่บ่นๆว่า หน้ามีริ้วรอยเหี่ยวห่น

ไม่กระชับ แล้วก็มีฝ้า กระ ก็ตามวัยอ่าค่ะ

คุณแม่ 45+ แล้ว เลยอยากหาเครื่องสำอางค์ให้คุณแม่

ตั้งแต่โฟมล้างหน้า โทนเนอร์ ซีรั่ม กันแดด อายครีม บำรุง ทุกอย่างเลยนะคะ

คุณแม่เป็นคนไม่แต่งหน้า ค่ะ ไม่ค่อยทากันแดด

ตอนนี้ใช้แต่โอเลย์ กระปุกสีแดงอ่าค่ะ ไม่รู้จะแนะนำยังไง

รบกวนช่วยบอกสรรพคุณที่ใช้ด้วยนะคะ

ออ คุณแม่ผิวขาดน้ำ แต่เหงื่ออกง่าย มันบริวเณ T โซน ค่ะ

ยังไงรบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณค๊า

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 52 01:43:17

จากคุณ : ที่รักของพระอาทิตย์
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 52 00:50:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com