Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้กันแดด........ ZA ........เดินทางมาถึงบ้านให้ลองแล้วค่ะ สมหวังซักที  

หวัดดีค่ะ เนื่องจากกันแดด ZA ดังเหลือเกิน อยากลองแต่ไม่เคยเจอตัวเป็นๆเลย เทสเตอร์ที่ห้างเค้าก็เก็บออก ถามเค้าว่าเทสเตอร์ก็ไม่เหลือเลยเหรอค่ะ พนักงานบอกว่าเทสเตอร์คนก็ขอซื้อไปค่ะ อะไรจะหายากขนาดนั้น

เลยคุยกับสาวห้องแป้งคนหนึ่ง น้องนุ้ย

ขวัญ       น้องเคยใช้กันแดด ZA ม่ะ

น้องนุ้ย    ดังขนาดนี้ต้องเคยสิพี่ขวัญพลาดได้ไง

ขวัญ        พี่น่ะไปหาซื้อมาหลายที่หมดอ่ะ อยากลอง

น้องนุ้ย     เอาม่ะพี่นุ้ยมี นุ้ยเอาทาแขน ทาหน้าแล้วมันวอกไป

ขวัญ        จิงอ่ะ งั้นส่งมาให้พี่ลองหน่อย อยากมากทนกระแสไม่ไหว อิอิ

น้องนุ้ย     เหลือไม่แยะน่ะพี่ นุ้ยใช้ทาแขนเกือบหมดแล้ว

ขวัญ         ไม่เป็นไร เอาๆ อยากลองน่ะ

น้องนุ้ย       อยากลองอะไรอีกมั้ยพี่ เดี๋ยวนุ้ยส่งให้

ขวัญ           คิดไม่ออกน่ะ จัดกันแดดมาก่อนแล้วกัน

น้องนุ้ย        จ้า เดี๋ยวส่งไปให้น่ะ

แล้วกันแดดก็มาให้ลองถึงที่ น้องนุ้ยแถมเบสมาให้ลองด้วย 2 ซอง เบสยังไม่ได้ลองแต่กันแดดลองแล้ว เดี๋ยวมาบอกผลค่ะ

จากคุณ : กล่องของขวัญ
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 19:19:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com