Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกี่ยวกับเรื่อง laser ขนรักแร้  

สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามเพื่อน ๆ ที่เคยทำ laser ขนรักแร้ หน่อยนะคะ
คือ oldword ไปทำ laser ขนรักแร้มา ตอนทำก็ดีมากเลยค่ะ ยิงแค่ครั้งที่สอง ขนเริ่มอ่อน แล้วก็ขึ้นน้อยลง มากเลยค่ะ
ใช้เวลายิง สองครั้งแรก เดือนนึง แล้วครั้งต่อมาก็เดือนละครั้งจนหมดคอร์ส
ผลที่ได้คือ ไม่มีขนคุด รักแร้ขาวใสขึ้นมาก (เคยเกิดอาการแพ้ก่อนหน้านี้ จนดำคล้ำเลยค่ะ)
แต่จากนั้นผ่านไปสองเดือน เิริ่มขึ้นมาจนต้องโกนออก
แล้วปัจจุบัน ได้ห้าเดือนแล้วค่ะ ขนรักแร้ของ oldword ก็กลับมาดกดำ
เหมือนก่อนไปทำเลยค่ะ เศร้าจัง  อยากถามเพื่อน ๆ ที่ไปทำมา มีเป็น
เหมือนกรณี oldword ไหมคะ แล้วที่หายไปสักปีสองปี แล้วค่อยขึ้นมีที่ไหนบ้างคะ เผื่อว่า่จะไปทำใหม่
ยอมรับว่า เวลายิงนี้สบายมาก ไม่ต้องกังวลกับขนรักแร้เวลาใส่แขนกุดเลยค่ะ  ความมั่นใจก็เพิ่มเต็มร้อยเลยค่ะ

อย่างไรก็อย่าลืมมาแชร์ประสบการณ์กันนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : oldword
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 52 11:34:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com