Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำน้ำหอมกลิ่นขนมๆหวานๆ แต่ไม่เลี่ยนด้วยค่า~  

จริงๆชอบกลิ่นแนววนิลลา หอมขนมๆ หวานๆ แต่ไม่ดูหวานเลี่ยนเกินไป

ก่อนหน้านู๊นนนนน (นานมาก55) เคยใช้วนิลลาของบอดี้ชอป ชอบมาก แต่มันเลิกผลิตไปนานแล้ว

ต่อมาก็ใช้ Anna Sui Dream อันนี้ก็ชอบค่ะ หอมๆเยนๆดี แต่กลิ่นจางเร็วมาก

ส่วน Britney Fantasy กะ Nina Ricci ก็ชอบนะคะ แต่คุณเพื่อนใช้เป็นกลิ่นประจำตนไปละ อยากหาไรต่างๆบ้าง 555 ... เลยยังงงๆอยูว่าจะใช้ไรดี

ปล. ตอนนี้สนใจ Narciso Rodriguez for her เพราะเห็นว่าหอมมากและติดทน ไม่ทราบกลิ่นมันประมาณที่เราชอบป่ะคะ

ขอบคุณค่ะ ^/\^

จากคุณ : A Distant Dreamer*
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 52 22:35:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com