Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคล็ดลับสำหรับคืนแดงเดือดของผู้หญิง ผู้ชายไม่เกี่ยวค่ะ (ถ้าเคยมีคนมาโพสแล้ว หรือรู้มาก่อนแล้วก็ขออภัยด้วยนะคะ)  

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ววว ....

เราเป็นคนมีปัญหาเวลาเป็นวันแดงเดือด เวลานอนตอนกลางคืนจะชอบไหลมาเปรอะเปื้อนที่นอนเป็นประจำเลยค่ะ

ลองใช้แผ่นยาวสำหรับกลางคืนมาทุกยี่ห้อ ก็ยังไหลไปซ้มเปื้อนได้อีก ก็พอช่วยได้บ้าง  แต่มันร้อนและอึดอัดมากๆๆ เลยค่ะ

มีเพื่อนแนะนำว่าให้ใช้ผ้าอนามัยปกติต่อกันสองผืนดู เพราะอาจจะทำให้อึกอัดน้อยลง ก็ดีขึ้นะคะ แต่เปลืองมากมาย

สุดท้ายก็เลยมาคิดเอาเอง ว่า เป็นเพราะอะไรกันนะ ที่ทำให้เราเป็นแบบนี้ ก็เลยมารู้ว่า เป็นคนร่องก้นห่างค่ะ  ทำให้มีช่องว่างเวลานอนแล้วลาวาสีแดงเลยไหลไปตามซอกเขา (555+)

ทีนี้ลองเอาสำลีเหน็บๆ ไว้ที่ร่องก้น แล้วลองใช้แค่แผ่นปกติแผ่นเดียวดู ปรากฏว่าได้ผลค่ะ ไอ้ที่จะไหลก็ไหลมาตามสำลี เหมือนเป็นฝาทดน้ำ กันน้ำท่วมเลยล่ะค่ะ ไม่รู้สึกอัดอัดด้วยค่ะ (แต่ทำก่อนที่จะนอนแล้วนะ เพราะเวลาลุกฉี่ อาจจะหลุด)

ก็เลยใช้มาตลอดณ จนถึงณ บัดนี้เลยค่ะ ลองทำดูนะคะ

ปล. ถ้าใครทราบอยู่แล้วก็ขออภัยด้วยนะคะ หรือมีคนโพสแล้วก็ขออภัยค่ะ เพราะว่าเพิ่งค้นพบด้วยตัวเองมาได้ 2-3 เดือนเองค่ะ ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ ไปลองดูค่ะ

จากคุณ : nymphnim
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 52 12:52:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com