Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใช้ Rojukiss pore serum แล้วไม่เห็นผล มีอะไรจะแนะนำค่ะ >> The maple  

เด็ดสุดๆ ตัวนี้
เคยมีคนเเนะนำให้ไปหามาลองใช้ เพราะเค้าบอกว่าเห็นผล
เราใช้โรจูคิสหมดขวด รูขุมขนยังกว้างอยู่
พอใช้ตัวนี้  ปลื้มมาก ใช้ไปสองอาทิตย์รู้สึก แทบไม่เห็นรูขุมขนเลย
จากแต่ก่อนรูขุมขนกว้าง หน้ามันด้วย

The Maple  เดอะเมเปิ้ล
เป็นของนำเข้า ของ แคนาดา หายากนิดนึงนะจ๊ะสาวๆ
มันสุดยอดมากเลยพี่น้อง
ราคาพอๆ กับโรจูคิสนะ
ตอนนี้แก๊งเราซื้อมาใช้กันทุกคนเลย
คนที่เคยใช้อะไรอยู่ก้อเปลี่ยนมาใช้อันนี้กันหมด
ต่อไปคงบูมมากกว่านี้ อ่ะนะ

ขวดสีเหลืองๆ คล้ายๆโรจูคิสนะ
กลิ่นไม่หอมนัก แต่มันเด็ดมากมาย จ้ะพี่น้อง หน้าดีขึ้นเยอะแยะเลย
ให้คะแนน 95/100 หัก 5 คะแนน เพราะกลิ่นไม่หอม

จากคุณ : Jumboja
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 52 16:10:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com