Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Fancy Night Party กับ เทคนิคการแต่งหน้าพื้น ๆ & เครื่องสำอางค์น้อยชิ้น เพราะงบอันน้อยนิด  

ผ่านไปแล้วค่ะ กับ งาน Fancy Night Party  

เมื่อคืนวันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาคม 52 ที่ผ่านมา

ขอบคุณเพื่อน ๆ ที่แนะนำร้านเช่าชุด ในกระทู้ก่อนหน้านี้ด้วยนะคะ

ไม่ผิดหวังจริง ๆ เลย กับน้ำใจของเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในโต๊ะเครื่องแป้ง

ก็เลยอยากจะตอบแทน ด้วยเทรนด์การแต่งหน้าโทนนู้ด ออกแนวดุหน่อย ๆ

ถึงแม้ ฝีมือจะน้อยนิด + เครื่องสำอางค์ น้อยชิ้น (ปกติไม่แต่งหน้า เลยไม่ค่อยมีใช้ค่ะ)

แต่ตั้งใจทำอย่างเต็มที่ ถ้าใครจะลองไปแต่งดู ยินดีมากมายค่ะ

ส่วนใครที่ แต่งหน้าเก่ง ๆ  รบกวนฝากไว้เพื่อพิจารณา และชี้แนะด้วยนะคะ

^_^  ยีนส์  ^_^

จากคุณ : :+:+ น้ำแข็งใส ใส่โซดา +:+:
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 52 17:19:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com