Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ : มีวิธีทำให้หน้าใสแบบเห็นผลเร็วมั้ยครับ  

คือว่าเดือนหน้าจะรับปริญญาน่ะครับ ปกติก็ไม่ค่อยได้ดูแลตัวเองเท่าไหร่
แต่พักหลังมีแต่คนทักว่าดูโทรม มาเริ่มสังเกตตัวเองแล้วก็เริ่มพบว่า ...เออ จริงแฮะ
กลับไปดูรูปเก่าๆ ตอนรับฯครั้งที่แล้วก็ไม่ได้ดูแลตัวเองเท่าไหร่ มาครั้งนี้เลยคิดว่า
ต้องดูแลหน่อยเพราะไม่รู้จะได้มีโอกาสถ่ายรูปแนวนี้อีกไหมน่ะครับ

ปกติงานยุ่งด้วยน่ะครับ ไม่ค่อยได้ออกไปไหนนอกจากออฟฟิศกับบ้าน
เลยอยากมาขอความรู้น่ะครับว่าก่อนวันงานต้องเตรียมตัวยังไงกันบ้าง
หรือต้องซื้ออะไรมาใช้ไหมครับ แบบ 2-3 วันเห็นผลน่ะครับ
เพราะมีเวลาก่อนวันรับคือช่วงรายงานตัวและซ้อม 2-3 วันแค่นั้นจริงๆ ครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม

จากคุณ : คุณชายไอ(ที)
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 16:59:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com