Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ปวดใจค่ะ..เรียนถามคุณ คุณ ผู้ชาย...เพื่อความสบายใจของอิชั้นเจ้าค่ะ...(แอบนอกเรื่องไปมากมายต้องขออภัยนะเจ้าคะ)  

คือว่ามะวานนี้อ่ะค่ะ หลานของแฟนเราเค้าเอาโทรศัพท์แฟนเรามาเล่นแล้วเปิดเจอรูปสาวงามในโทรศัพท์ ก็เลยมาถามเราว่า...คนนี้ใครหรอ..(แฟนเราก็นั่งอยู่ด้วยกันแหละ เหอะๆ เค้าเก็บรูปสาวไว้ในโทรศัพท์อ่ะค่ะ  แล้วก็รูปแฟนเก่าในกระเป๋าตังค์ (อันนี้รู้อยู่แล้ว)  

พอดีตอนนั้นอยู่กะครอบครัวแฟนอ่ะค่ะ อยู่กันหลายคนก็เลยเราก็เลยเฉยๆไป แล้วก็ไม่ได้ถามเรื่องนั้นอีก(สาวคนนี้เราเคยเห็นในคอมพิวเตอร์ที่ออฟฟิตเค้าแล้วค่ะ ตอนนั้นก็เฉยๆ แต่พอเห็นในโทรศัพท์ด้วยมันก็เลยจี๊ดๆค่ะ รู้สึกว่าแม๋มถ้าไม่สำคัญหรือรู้สึกพิเศษเนี่ย พ่อเจ้าประคุณจะเอามาเก็[ไว้ในโทรศัพทย์ทำเทือกอะไร ทีรูปอิชั้นไม่มีซักกะใบ

พอวันรุ่งขึ้นเค้าก็บอกเราว่า....ไม่มีอะไร คนนี้ไม่เป๊กเค้าหรอกเราก็รู้หนิ่ แต่น้องเค้านิสัยดี ...(เราก็นึกในใจ เออๆ งั้นตรูมันนิสัยเลวชิมิแกถึงไม่ใส่รูปชั้นไว้มั่ง)  เราก็เลยบอกว่า ก็ไม่ได้ว่าอะไรเลยนิ่ วันนั้นเค้าก็พยายามพูดเรื่องนี้หลายครั้งเหมือนกันค่ะ เราก็เลยถามว่า อ๊ะนี่ไม่จบนะเนี่ยเรื่องเนี๊ยยังไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อย เค้าก็เลยยิ้มๆค่ะ

เราอยากถามคุณๆ ผู้ชายทั้งหลายแหล่ (คุณผู้หญิงก็ไม่ว่ากันค่ะ)  ว่า....กรณีศึกษานี้ คิดว่าแฟนเราต้องมีความรู้สึกพิเศษกะผู้หญิงคนนี้จริงๆ ถึงเก็บรูปไว้ในมือถือใช่ป่ะ (เรามันชอบเข้าข้างตัวเองอ่ะค่ะ ว่าคงจะไม่) ขนาดรูปเรายังไม่มีเลย ไอ้รูปแฟนเก่าในกระเป๋าตังค์ อันนั้นเก๊กซิมไปหลายวันอยู่ แต่หยวนๆไป เพราะคงผูกพันธ์ และยังรู้สึกดีๆอยู่ แต่สาวคนใหม่เนี่ย ยังไงๆ ก็รู้สึกค่ะว่ามันมิใช่ธรรมดา

เพราะแฟนเราเค้าก็แถไปเรื่อยแต่ยังไม่เคยขนาดถ่ายรูปเก็บไว้อย่างเงี๊ยอ่าค่ะ  รึมันจะเป็นสัญญาณอันตรายป่าวคะเนี่ย เราก็รู้นะเวลาเค้าไปเจ๊าะแจ๊ะกะใครเนี่ย แต่เคยคุยกันแล้วค่ะ ว่าเราไม่ว่านะ ถ้าไม่จริงจัง แค่กินข้าวดูหนัง  เราก็ว่ามันก็ธรรมดาของผู้ชายอ่ะค่ะ (ขนาดเรายังอยากไปลั๊นลากะหนุ่มๆมั่งเลย 555+++ แค่คิดนะคะ ไม่บังอาจทำ เดี๋ยวมันจะไม่งาม )

เราก็ไม่อยากคิดมากนะนะ แต่มันก็คิดอยู่ ไอ้คำว่าไม่มีอะไรของผู้ชายเนี่ย มันแปลว่าไม่มีอะไรจริงป่าวคะ ?????...ก่อนมันจะกลายเป็นเรื่องปวดใจจริงๆอ่ะค่ะ

จากคุณ : ยัยโมจิทาโร่
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 52 11:23:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com