Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ตัวช่วยที่ทำให้ผมสวยขึ้น  

สวัสดีค่ะทุกท่าน ดิฉันเป็นแฟนคลับคนหนึ่งในห้องโต๊ะเครื่องแป้งค่ะ
แต่ไม่ค่อยได้โพสเท่าไหร่ ไม่ค่อยเก่งคอมนะค่ะ ส่วนใหญ่ได้แต่อ่านกระทู้ของเพื่อนๆค่ะ นี่เป็นการเข้ามารีวิวครั้งแรกเลยค่ะ ตัวดิฉันมีปัญหาเรื่องเส้นผมมากเลยค่ะ เป็นคนผมเส้นใหญ่มาก  และหนาด้วย ผ่านการทำสารเคมีทุกรูปแบบ ดัด ยืด ทำสี บ่อยมาก จนทำให้ผมเสียอย่างรุนแรง แห้งฟุ้ง ไม่มีน้ำหนัก ลงทุนกับการทำเคมีทุกอย่าง แต่ไม่เคยบำรุงเลย จนในที่สุดทนไม่ไหวแล้ว จัดการไปซื้อเครื่องอบไอน้ำ มาเลยค่ะ

จากคุณ : ตาหงบ
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 52 21:03:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com