Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเพื่อนๆ เรื่องบลัช The Face Shop หน่อยคะ  

ต้องบอกก่อนว่าเราเป็นคนชอบบลัชมากๆๆๆ
ทีนี้เราสนใจบลัช The face shop มากเลยเพราะราคาไม่แพงมาก package ก็น่ารักดี
แล้วเราไปเจอพี่คนนึง ที่เรารู้จัก สีผิวเท่าๆ กะเรา ปัดแล้วน่ารักมากมาย
ก็เลยเป็นกิเลสให้เราอยากได้มากๆๆๆ

แต่ๆๆๆๆ
สีที่สนใจคือ pk 102 (พี่คนนั้นใช้) แต่ก็เห็นว่ามี pk 103 ด้วย
ไม่ทราบว่า มันแตกต่างกันมากไหมคะ

เราเป็นคนขาว แต่อยากได้บลัชสีชมพูๆ (อีกแล้ว)
อีกเรื่องนึงคือ เรามีบลัชสี
NARS angelika NARS desire
MAC pink swoon , Welldressed
Shu pink 33 E

มันสมควรไหม ที่จะซื้อบลัชตัวนี้เพิ่มเข้าไปอะคะ

ขอบคุณมากคะ ^^
web ที่จะพรี มัน 149 บาทคะ มันเลยล่อใจมากๆ

จากคุณ : กระต่ายหูตก
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 53 15:45:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com