Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทดลองเรียบร้อย กับ "แฮร์สปาแบบบ้านๆจากน้ำมันมะพร้าว"  

ก่อนอื่นต้องขอบคุณ คุณ kurika ที่นำเอาสูตรนี้มาแบ่งบันนะคะ

เรื่องของเรื่องก็คือเราเป็นคนผมยาวประบ่าค่ะ และเป็นคนที่ผมมันเร็วมาก ประมาณว่าหลังสระผมประมาณวันครึ่งโคนผมก็มันจนดูเหมือนไม่ได้สระมาร่วมอาทิตย์ แต่ปลายผมเรามันดันแห้งสุดๆจนแตกปลาย เรากลุ้มใจกับเรื่องนี้มากเพราะใครๆก็อยากมีผมเงางามนุ่มสลวยใช่มั๊ยคะ

และเมื่อวันที่ 28 ธันวา เราก็ได้มาเจอกระทู้ "แฮร์สปาแบบบ้านๆจากน้ำมันมะพร้าว" ของคุณ kurika แรกๆก็ต้องยอมรับว่าไม่กล้าลองเพราะกลัวว่าผมมันจะยิ่งมันเข้าไปอีก แต่เห็นว่าไหนๆก็หยุดยาวทั้งที ไม่ได้ออกจากบ้านไปไหน ก็เลยลองดูค่ะ

จากคุณ : MissSlipper
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 14:26:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com