Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[How-to] แวะมา สครับผิวสวยด้วยกาแฟ กันมั้ยคะ?  

สวัสดีค่า

วันนี้แวะมาทำฮาวทูสครับผิวด้วยกาแฟ เพราะว่าสนใจตัวนี้มานานแล้ว ตั้งแต่มีสาวสวยคนนึงมาคอมเม้นต์ในบล็อกว่า ใช้กากกาแฟขัดผิวแล้วเนียนเด้ง

ก็เลยไปตามหามา แต่ประเด็นปัญหาคือ เราไม่กินกาแฟ! แล้วจะหากากจากที่ไหน?

เลยไปถามคนนู้นคนนี้ เค้าก็บอก ไปขอร้านเอา แต่พอมาค้นในกูเกิ้ล เจอกระทู้นึง พูดถึงเรื่องนี้อยู่ นานแล้วอ่ะค่ะ ตั้งแต่อยู่ห้องโภชฯ ปี 48 นู้นนนน

จขกท.บอกว่า ใช้กาแฟที่เค้าเอามาทำดีท็อกซ์มาสครับ เราก็เลยปิ๊งไอเดีย อยากทำบ้าง

ไปดูกันดีกว่าค่ะ

ปล. เอาก๋วยเตี๋ยวลุยสวนของโปรดมาล่อ เผื่อใครชอบจะหิวกันมั่ง ^^

จากคุณ : ~บุลภรณ์~
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 21:12:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com