Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>>>พอดีว่าพี่สาวจะเตรียมตัวเป็นเจ้าสาวค่ะขอสูตรเร่งด่วนภายใน 2 เดือนคะ<<<<<<  

พอดีพี่สาวของ จขกท. กำลังจะแต่งงานวันที่ 20 มีนาคม 2553 ที่จะถึงในอีก
ไม่ถึง 2เดือนนี้อะคะ

ดังนั้น..
ขอสูตร ลดน้ำหนัก ดูแลรูปร่าง และผิวพรรณ

ภายใน 2 เดือน เอาแบบ ที่พี่เค้าจะปฎิบัติได้อะคะ
แต่ช่วงนี้เห็นใจพี่เค้าค่ะ กำลังลด นน.อยุ่ อย่างเร่งด่วนเลย
เหอะๆ

เพราะตอนนี้อยู่ 75 อยากให้ลงมาให้เยอะที่สุดเท่าที่จะเยอะได้นะคะ
ขอแบบไม่โทรม ด้วยนะคะ
แบบเจ้าสาว สวยปิ๊งสดใส วันแต่งงานค่ะ

ขอรบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : kikuberry
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 22:28:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com