Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

// Jill stuart ขายที่ไหนในโตเกียว แถวๆชิบูย่าคะ //  

อยากถามน่ะค่ะ คือเราค่อนข้างกังวล มีแพลนจะไปญี่ปุ่น อีก 2-3 เดือน

แต่อยากทราบว่า Jil stuart เนี่ย ขายอยู่ตรงไหน แฟนเราเคยไป ก็ซื้อพวก มาจอ แคนเมค พวกนี้ ร้านขายยาจะมี แต่ Jill เนี่ย ได้ข่าวว่าขึ้นห้างน่ะค่ะ เราเลยเตรียมหาข้อมูลสถานที่ไว้ก่อนน่ะค่ะ

รบกวนขอชื่อสถานที่ที่มี shop เลยอะค่ะ แถบ ชิบูย่ามีมั้ยคะ เรากะไปแถวนั้นเต็มที่เลย ไปซื้อเสื้อผ้า แล้วจะซื้อเครื่องสำอางไปด้วยเลยอ่าค่ะ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : rabbitychan
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 15:51:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com