Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอทราบครีมและสูตรลดเลือนริ้วรอยเหี่ยวๆ จากสาวห้องแป้งหน่อยค่ะ  

อายุ 25 แล้ว ที่ผ่านมาไม่ได้ให้ความสนใจเรื่องสกินแคร์เท่าไหร่เลย
สนใจแต่พวกเมคอัพ พอมาส่องกระจกเช็คตัวเองอีกทีไม่ไหวแล้วช้าน
หน้าเหี่ยวกว่าวัยไปเยอะม๊าก....ก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หนุ่มๆ สาวๆ
ใครมีเคล็ดลับมาแบ่งปันกันบ้างนะคะ

ตัวเราติดนิสัยนอนดึกอ่ะค่ะ ตี2-3ทู๊กคืน ตอนนี้ตกงานกว่าจะตื่นบ่ายค่ะ ว่าจะเปลี่ยนนิสัยละ แต่ยากจังค่ะ ที่ผ่านมาปาร์ตี้จัดอีกต่างหาก แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้ไปแล้วค่ะ จะหันมาใส่ใจดูแลตัวเองอย่างจริงจังซักที รบกวนขอเคล็ดลับและกำลังใจจากสาวๆ ห้องนี้ทุกคนนะคะ รักนะชาวห้องแป้ง จุ๊บ...จุ๊บ

ปล.สกินแคร์ขอราคาไม่แพงมากนะคะ เจ้าของกระทู้กำลังตกงานอยู่ อึ๋ยยย

จากคุณ : Bonavista
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 01:56:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com