Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณป้าวัย 62 อยากดึงหน้า แต่ลูกๆคัดค้าน จะพาไปทำอะไรแบบไม่ต้องผ่าตัดดีคะ  

คุณป้าวัย 62 อยากดึงหน้า แต่ลูกๆคัดค้าน
จะพาไปทำอะไรแบบที่ไม่ต้องผ่าตัดดีคะ

พวกเลเซอร์ หรือเครื่องยกกระชับหน้าแบบที่โฆษณาว่าดึงหน้าโดยไม่ต้องผ่าตัดอะไรนั่น จะได้ผลชัดเจนมั้ยคะ ไม่ได้หวังผลเท่าผ่าตัด แต่ให้เห็นผลคุ้มเงินหน่อย ไม่ใช่ทำเหมือนไม่ได้ทำ ไรเงี้ยค่ะ

อย่างของคุณอรสา พรหมประทาน
ที่ปีก่อนเป็นพรีเซ็นเตอร์เครื่องยกกระชับหน้าให้บอดี้เชพ
เราเสิร์ชอากู๋เท่าไหร่ก็ไม่เจอเลย ไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร แพงป่าวไม่รุ
ทำไมไม่บูมเลยอ่ะคะ

เห็นมีของร.พ.ใกล้บ้านเป็นเครื่อง Titan Laser หน้าและคอเหมา 20,000 B
อยากพาไปทำแต่ไม่รู้มันดีจริงป่าว กลัวเสียตังค์แล้วผลไม่คุ้มค่า
(แต่เราว่าน่าจะดีตรงได้ทั้งหน้าทั้งคอเนี่ยแหละค่ะ)

รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ งบไม่เกินสามหมื่นค่ะ
(ดึงหน้ารพ.แถวบ้านสามหมื่นเก้า)

ขอบคุณค่ะ ยินดีแจกกิฟต์ทุกคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : Kewalin Rieki
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 53 09:11:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com