Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แปรงแต่งหน้า] แนะนำแปรงของ mac ให้หน่อยจ้า/ขนาดปกติ กับ travel set คุณภาพต่างกันหรือเปล่าคะ  

กำลังอยากได้แปรง mac187 น่ะค่ะ แต่หลังจากหาข้อมูลไปมา มันมีชุด mac travel set ที่ได้แปรงตั้งห้าอัน (ในราคาที่ได้ mac187 แค่อันเดียว =_=;;) แต่เหมือนเคยอ่านเจอว่าขนาดปกติ กับ แบบ travel set คุณภาพมันจะต่างกันน่ะค่ะ

ถ้าจะซื้อทั้งทีก็ได้อยากดี ๆ ไปเลย ถ้ามันต่างกันจริง ก็จะกัดฟันซื้อขนาดปกติค่ะ 555+ ช่วยคอนเฟิร์มทีเถิด

อีกเรื่อง... ช่วยแนะนำแปรง mac ในดวงใจให้จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ _/\_
ตอนนี้ที่เล็งไว้ก็มี mac187, mac182 แล้วก็ mac150 ค่ะ >.<

จากคุณ : หน้ากาก
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 53 17:27:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com