Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้การเปลี่ยนเเปลง-------> การดูเเลตัวเองของ Cosmo Girl ^_^{แตกประเด็นจาก Q8757787}  

หลังจากตั้งกระทู้ การเปลี่ยนเเปลงไป
เพื่อนๆ พี่ๆ ห้องนี้ น่ารักมากค่ะ รู้สึกอุ่นใจขึ้นมา 3 %
ของเเนะนำตัวก่อนละกัน
ชื่อ เอริก้านะค่ะ
หรือ เรียกเบียร์ก็ได้ค่ะ ตามถนัดเลย
มีคนถามมาหลังไมค์เยอะมากค่ะ
เยอะจนตกใจ
ว่าดูเเลตัวเองอะไรยังไง
วันนี้ มาตอบคำถาม
เอาเเบบคราวๆเเล้วกันนะค่ะ
เดี๋ยววันหลังจะมา Review เเบบเต็มๆ

จากคุณ : Cosmo City
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 53 14:00:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com