Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!@#$%^ มาเล่าเรื่องงานแต่งงานที่เราประทับใจค่ะ^%$#@!  

ไม่ทราบว่าเนื้อหาเข้ากับห้องโต๊ะฯ หรือเปล่านะคะ

แต่เห็นเพื่อนๆ ห้องนี้กำลังเตรียมงาน เตรียมตัวเป็นเจ้าสาวกันหลายคน

เราเลยอยากเล่าเรื่องงานแต่งที่เราพึ่งไปมา แล้วประทับใจมากกกกกกก ให้เพื่อนๆ ฟัง

เผื่อจะเป็นไอเดียจัดงานนะคะ

งานนี้จัดเมื่อ 10-01-10 (วันอาทิตย์ที่ผ่านมา)ค่ะ

รูปประกอบ...จากกล้องเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ไปงานด้วยกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 53 01:06:37

จากคุณ : Georinn
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 53 22:29:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com