Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขนเครื่องสำอางค์ จากอเมริกา กลับไทย ทำไงดี ค่ะ ...  

***..เดือน มีค.กลับไทย ค่ะ ก็ มีญาติๆ และเพื่อนฝากซื้อ พวกน้ำหอม ลิปสติก และวิตมิน เยอะพอสมควร ได้ข่าวมาว่าตอนนี้ ที่สุวรรณภูมิ ตรวจเข้ม มาก ..ขอคำแนะนำ หน่อย ค่ะ ..ว่า จะขน อย่างไร ดี ที่จะ ไม่ โดน ตรวจ ..คือเค้าฝากซื้อกัน ไม่ซื้อให้ ก็จะ ดดนว่า เพราะเป็นคนที่มีบุญคุณ กัน อยู่ ค่ะ..***

ขอบคุณ ...

จากคุณ : ข้ามฟ้ามาหารัก
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 53 02:50:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com