Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ระบายค่ะ] ใครขาใหญ่ ขาโต๊ะสนุ๊ก บ้างค๊า มาชูจุ๊กกูแร้ ระบายกันหน่อยเร๊วววว :)  

ตามหัวข้อเลยค่ะ

เราเป็นคนขาใหญ่ และน่องโต๊โต ปกติเป็นคนตัวเล็ก แต่ข้างล่างจะใหญ่หน่อย โดยเฉพาะ "ขา"

อยากใส่กระโปรงหรือกางเกงขาสั้นเหมือนสาวๆคนอื่นบ้างนะคะ

แต่มันไม่ self ค่ะ ... เฮ้อออออออ ก็เลยต้องใส่ขายาวตลอดเลย T^T

ช่วงนี้อยากใส่กระโปรงบ้างอะไรบ้าง เลยไม่รู้จะหาวิธีอำพรางยังไงอ่ะค่ะ

เพื่อนๆคนไหนมีวิธีอำพรางขาโต๊ะสนุ๊กรบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยนะคะ

และก็ ถุงน่องดำอะค่ะ จะพอช่วยได้บ้างมั้ยน๊า ... :) ขอคำแนะนำด้วยจ๊า

จากคุณ : Nunana
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 53 09:47:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com