Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดถุงน้ำหอมลดราคาจากร้าน Mist และเปิดถุงเสื้อของสาวร่างใหญ่  

สวัสดีค่ะทุกคน

วันศุกร์ที่ผ่านมา ได้ไปเดินเล่นที่เซ็นทรัลลาดพร้าว และทราบข่าวน้ำหอมเซลล์ที่ร้าน Mist จากห้องโต๊ะเครื่องแป้ง ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะซื้ออะไรเลย เพราะอยู่ในช่วงเก็บเงินรอช๊อปครั้งใหญ่ อิอิ

เดินดูในร้านไปเรื่อยๆ ไม่เห็นมีป้ายเซลล์ที่ชั้น เลยสอบถามพนง. ว่ามีตัวไหนลดราคาบ้างคะหรือว่าหมดแล้ว

พนง.รีบเข้ามาแนะนำว่า ตรงนี้ลด 50% ค่ะ คุณชอบกลิ่นแบบไหนคะ เราบอกว่าเราชอบกลิ่นหอมอ่อนๆ และกลิ่นหอมหวานๆเหมือนขนม

ทดลองกลิ่นไปสักพัก ได้มา 1 ถุงเล็กๆค่ะ

จากคุณ : mywishmylove
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 22:06:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com