Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Welcome back เห่อแต่งหน้ารับปริญญาเพื่อนสาวจ้า ใครอยากแต่งเองต้องอ่าน ๛  

สวัสดีตอนเช้าค่ะสาวๆที่รัก

เปิดบล็อคแรกหลังจากถูกระงับไป2เดือน

กับการเห่อแต่งหน้าเพื่อนสาวรับปริญญาค่ะ  แต่งกันเองนี่แหละค่ะ

มั่วๆกันไป  ได้ข่าวว่าชีจะแต่งหน้ารับปริญญาเอง

เลยอาสาแกมบังคับ (ฮี่ๆๆๆ ได้เหยื่อละ เสร็จเรา ! )

ใครที่คิดว่าจะแต่งเอง ลองชมดูได้จ้า เผื่อได้ไอเดียไปแต่งบ้างน้า ...

แต่งกันเองนะคะ ของที่ใช้ก็เป็นของที่มีอยู่แล้ว (สวยและประหยัด)

มีที่เพิ่มมาก็คือ รองพื้นตามลักษณะผิวและสีผิวค่ะ ^^

ใครรอไม่ไหวไปชมในบล็อคก่อนได้เลยจ้า

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=giftza54&month=19-01-2010&group=20&gblog=8

จากคุณ : oh_gift99
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 53 09:06:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com