Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....................เซียนแป้ง laura mercier รบกวนทางนี้ทีค่ะ.................................  

กำลังสนใจแป้งผสมรองพื้นของ laura mercier อยู่ ซึ่งอยู่ต่างจังหวัดค่ะ...ก็เลยต้องสั่งซื้อทางเน็ตซึ่งเว็บนี้เชื่อถือได้พอสมควร แต่ติดปัญหาตรงที่.....

1. สงสัยค่ะว่ามันมี 2 รุ่นใช่ไหม๊คะ..คือรุ่นที่ตลับสีดำๆ สนิทกับรุ่นที่ตลับสีดำๆเงาๆ  (ลองดูในเว็บอ่ะค่ะ)  เลยอยากทราบว่ามันต่างๆกันตรงไหน..(ตามรูปด้านล่างค่ะ)

2. สืบเนื่องจากข้อ 1 ค่ะ..เราเป็นคนหน้ามัน..รูขุมขนกว้าง ... สีผิวหน้าไม่สม่ำเสมอ ส่วนใหญ่ใช้แป้งทุกยี่ห้อจะใช้เบอร์ 2 ตลอด (ผิวไม่ขาวไม่คล้ำ..ออกเหลืองๆแทนๆค่ะ)
เราต้องใช้รุ่นไหน และสีไหนคะ...จะได้สั่งทางเน็ตถูกค่ะ..(มันแพงอ่ะค่ะก็เลยต้องตัดสินใจนิดนึง...แหะๆ)

ยังไงรบกวนทุกท่านด้วยนะคะ...ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ

จากคุณ : น้องหมีสีส้ม
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 53 23:43:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com