Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสาวๆ ช่วยเลือกแป้งหน่อยค่ะ ระหว่าง LOLA กับ CHANEL  

Lola (8 คน)
  Chanel Mat Lumiere extreme (16 คน)

33.33%
  Lola (8 คน)
 66.67%
  Chanel Mat Lumiere extreme (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

อยากได้แป้งใหม่สักตลับน่ะค่ะ แต่มีงบสอยได้ตัวเดียว
ปกติใช้แป้งเพรสธรรมดา ไม่ได้ใช้แป้งผสมรองพื้นน่ะค่ะ
แต่เห็นกระแสชาแนลมาแรงมากว่าเนียน ไม่โบ๊ะเลยอยากลองเหมือนกัน

อยากให้เพือนๆ ช่วยเลือกให้หน่อยว่าถ้าเป็นเพื่อนๆ จะเลือกตัวไหน
มีเหตุผลประกอบด้วยก็ได้นะคะ

ช่วยแนะนำชื่อสีแป้งกับเบอร์ด้วยก็ดีนะคะ
เราผิวขาวเหลืองค่ะ แต่ชอบให้หน้าตัวเองออกเหลืองนิดๆ น่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ -/\-

จากคุณ : ดูดีในที่มืด
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 53 06:55:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com