Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--เดินเล่นๆ ได้นวดหน้าฟรี สะงั้น หุหุ--  

วันนี้ไปเดินเล่นที่เซนทรัล ลาดพร้าวมาค่ะ

แล้วก้อมีน้องคนนุงเดินมา ยื่นบัตร นวดหน้าฟรี ของ CLARINS

งืมๆ จะดีไหม หว่า กลัว แพ้ เหมือนกัน

คิดหยุดสักพัก ก้อตัดสินใจ เดินไปที่เคาน์เตอร์ของ CLARINS

แล้วก้อมีพี่ BA ใจดี มาแนะนำ แล้วก้อเชิญให้นวดหน้า ขัดหน้าให้

ใช้เวลาประมาณ 15 นาที ค่ะ พี่BA บอกว่าส่วนผสมจะมากจากธรรมชาติไม่แพ้

ไม่ผสมน้ำหอม แต่กลิ่นก้อหอมดีนะคะ แต่ละตัวที่พี่เค้านำมานวดให้

แล้วก้อได้ Tester มาลองให้ด้วย

มี Cleansing / เจลขัดผิวหน้า / ครีมทาผิวค่ะ

ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคะ พี่BA ก้อน่ารักมากๆด้วย

ไม่ได้ซื้ออะไรเล้ย แต่ได้หน้านุ่มๆ กลับบ้านอิอิ มีถึง วันที่ 2 กพ นี้นะคะ

Ps. เห็นว่ามีจัดที่ห้างอื่นๆ ด้วย แต่จำไม่ได้ แหะๆ

แก้คำผิดค่ะ ><

อันนี้เซท Tester ที่ได้มาค่ะ
v
v
v

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 53 01:45:52

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 53 23:26:31

จากคุณ : หนูนุช สุดฮอต
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 23:24:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com