Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามคนที่เคยใช้"เครื่องนวดหน้า"ก่อนตัดสินใจซื้อค่ะ  

สวัสดีค่าพี่น้องห้องแป้ง ช่วงนี้อากาศร้อนเนอะ >.< พอตากแดดเสร็จแล้วก็มาอยู่ห้องแอร์อีก หน้าเลยทั้งดำและหยาบกร้าน ก็ได้เวลาขนสารพัดครีมมาบำรุงอีกแล้วสิ อิอิ มีรุ่นพี่แนะนำว่าให้ลองใช้เครื่องนวดหน้าดูจะทำให้การหมุนเวียนโลหิตดีขึ้น ช่วยให้เนื้อครีมซึมดี ผ่องไว

ว่าแล้วเราก็เลยลองหาข้อมูลในเน็ตดูแต่ดูแล้วสรรพคุณดูจะบรรยายเกินจริงไปมากๆๆ = ="นอกจากนวดหน้าได้แล้วยังนวดสลายเซลลูไลท์ตามแขนขา แล้วยังยกกระชับได้อีก มันดีอย่างนั้นเชียวเรอะ!!!

เลยอยากจะมาหาข้อมูลสอบถามดูค่ะว่ามีใครเคยใช้บ้างแล้วผลเป็นอย่างไง ช่วยได้จริงหรือเปล่าคุ้มกับราคามั๊ยค่ะ หรือไม่เกิดผลอะไรเลยค่ะ ถ้าดีจริงก็พร้อมเสียตังค์ค่ะ ยี่ห้อไหนดีสุดค่ะ

จากคุณ : SWEET~L'AMOUR
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 53 16:55:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com