Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ BB ตัวไหนเวิร์คสุดๆสำหรับคนหน้ามัน  

Baviphat Dream Girls Magic BB Cream SPF30 PA++ (5 คน)
  Welcos Face Blemish Balm SPF30 PA++ (14 คน)
  Missha Perfect Cover BB Cream SPF42 PA+++ (7 คน)
  Lotree SPF21 BB Primer Tinted Control Base 16ml (3 คน)
  Skin Food Mushroom Multi Care BB Cream SPF20 PA+ (1 คน)
  Tony Moly (มีหลายตัวมาก ระบุให้ด้วยนะคะ) (1 คน)
  อื่นๆ (1 คน)

15.63%
  Baviphat Dream Girls Magic BB Cream SPF30 PA++ (5 คน)
 43.75%
  Welcos Face Blemish Balm SPF30 PA++ (14 คน)
 21.88%
  Missha Perfect Cover BB Cream SPF42 PA+++ (7 คน)
 9.38%
  Lotree SPF21 BB Primer Tinted Control Base 16ml (3 คน)
 3.13%
  Skin Food Mushroom Multi Care BB Cream SPF20 PA+ (1 คน)
 3.13%
  Tony Moly (มีหลายตัวมาก ระบุให้ด้วยนะคะ) (1 คน)
 3.13%
  อื่นๆ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

กำลังจะหาซื้อมาใช้ค่ะ  อ่านดูตัวนี้ก็ดี  ตัวนู้นก็เวิร์ค  เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว
รบกวนสาวๆช่วยเลือกหน่อยคะ

ขอตัวที่มันคุณสมบัติแบบ
-  คุมมัน เรานั่งชิวๆเปิดพัลมสักครึ่งชม.ก็หน้ามันแล้วคะ
-  ไม่หมองระหว่างวัน
-  ปกปิด  เรามีรอยสิวประปราย ที่มาเจอกับเส้นเลือดที่แก้ม T^T
-  เป็นคนขาวคะ  แต่ไม่ถึงกับโอโม่อ่ะ

ประมาณนี้คะ  หรือถ้าใครมีตัวอื่นแนะนำก็ได้นะคะ :)

รบกวนด้วยค่ะ  ^ ^

จากคุณ : Joki
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 12:44:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com