Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าวฉีดโบท๊อกซ์ที่สถาบันโรคผิวหนังค่ะ  

หลังจากกระแสการฉีดโบท๊อกดังมากที่สถาบันโรคผิวหนัง จนทำให้จากเดิมคนที่จะไปฉีดต้องหาคู่ไปเพราะการเปิดขวดต้องใช้ให้หมด มาถึงตอนนี้ คนอยากจะไปฉีดไม่ต้องจับคู่แลวค่ะ เพราะวันก่อนไปพบคุณหมอประภาวรรณ คุณหมอบอกว่าเดี๋ยวนี้มีคนมาฉฮีดเยอะมาก จนคุณหมอไม่ต้องทำอย่างอื่น เพราะมีแต่คนจะมาฉีดโบท๊อกซ์กับคุณหมอ

เราเลยถามพยาบาลว่าคนมาฉีดเยอะมากเลยหรือ พยาบาลบอกว่าใช่ค่ะวันๆคุณหมอฉีดโบท๊อกไม่รู้กี่ขวด เราเลยถามว่าอย่างเราถ้าจะฉีดแต่ไม่มีคู้จะฉฉีดได้เลยหรือไม่ พยาบาลบอกว่าได้ เพราะยาที่เปิดสักพักจะมีคนมาฉีด แทบจะไม่ต้องเก็บยาไว้เลย

ตอนนี่เลยเป็นข่าวดีสำหรับคนที่อยากจะฮฉีดแต่ไม่มีคู่ก็สามารถฉีดได้โดยไม่ต้องรอคิวของคนที่จะมาฉีดด้วยค่ะ

วันนั้นเราเลยหาหมอรักษาอาการแพ้ผ้าเย็นที่ใบหน้า พร้อมกับฉีดโบท๊อกซ์ที่กรามไปเลย  50 ยู หกัพนบาทค่าฉีด 1000 บาทเป็นเจ็ดพันบาท สบายใจ

อ้อ เราถามเรื่องการฉีดฟิลเลอร์ด้วยค่ะคุณหมอบอกว่ามีฉีดด้วยค่ะ ใช้ยาของRestylane ค่ะ กล่องละ 8000 บาทค่ะ ค่าฉีด 1000 บาท เราเลยขอฉีดไปพร้อมกันเพราะเรามีร่องแก้ม ฉีดแล้วกริ๊ปเลยค่ะ ร่องแก้มหายวับ ไม่เจ็บด้วยอ่ะ  เราไปถามที่อื่นที่สยามเลเซอร์ คิด 15000 ค่ะ แต่ถ้าเป็นของไฮยาจะ 8000 บาทค่ะ แต่ของสถาบันโรคผิวหนังมีแต่ยี่ห้อRestylane อย่างเดียวค่ะ

ก้อ 9000 บาท ถูกกว่าตั้ 6000 บาทแหนะค่ะ

เลยอากจะมาบอกถึงเพื่อนที่อยากจะฉีดโบท๊อกว่าตอนนี้ไม่ต้องจับคู่กันแล้วค่ะและคนอยากจะฉีดฟิลเลอร์ที่นี่เริ่ด ถูก ดี ปลอดภัยหายห่วงค่ะ

จากคุณ : doraken
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 53 17:29:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com