Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#RevieW ดัดผมสั้นประบ่า จากร้าน PARK N BOMB ให้ดูกันนค่ะ ^^  

ไปดัดผมสั้นมาค่ะ จากที่เคยเป็นลูกค้าเก่าที่ร้านนี้มา (สมัยเป็นชื่อ ร้าน shampoo international ) ตอนนี้ย้ายร้านใหม่ ใหญ่กว่าเดิม(มาก) ค่ะ อุปกรณ์ทันสมัยน่าจิ่้มเล่นไปหมดฮ่าๆๆ ตอนนี้เป็นชื่อร้าน PARK and BOMB ค่ะ แต่ ช่าง ก็ยังเป็นอ.คิโร เหมือนเดิม แถมยังมีช่างเกาหลีมาเพิ่มอีกด้วยค่ะ ^^

ไม่พูดพร่ำทำเพลงดีกว่าา

จากที่เคยตัดผมสั้นไปนะคะ เคยรีวิวไว้ในพันทิพ กระทู้ๆนี้ http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2009/05/Q7884208/Q7884208.html

ผ่านไปจะปี และ ผมก็ยาวบ้าง เสียบ้างอะไรบ้าง มีไปต่อผมเพิ่มด้วย แต่รำคาญมากไม่ไหวแล้วค่ะ เลยเอาออกแล้วไปดัดอีกรอบ

อันนี้รูปก่อนตัด และดัด ค่ะ

จากคุณ : justminee
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 53 23:25:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com