Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมรู้สึกว่าคนที่จะใส่ Nudie Jeans ต้องบำเพ็ญพรตเป็นฤๅษี เลยหนอ?????{แตกประเด็นจาก Q8898550} vote  

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก Q8898550

คือหลังจากวันก่อนได้ไปซื้อ Nudie Slim JIM มาตัวนึง

ก็เข้ามาตั้งกระทู้ (ที่แตกประเด็นมานี่ล่ะครับ) สอบถามข้อสงสัยหลังการซื้อ

แล้วก็อ่านคำตอบจากกระทู้บ้าง หาเวบที่อ้างอิงถึงกันบ้าง

อ่านไปอ่านมา ก็ เอ..............มันจะทรมานตัวเองกันไปไหมหนอ

พวก Nudie Cheap Monday อะไรประมาณนี้น่ะ

คือมันต้องลดไซส์ ทรมานตัวเองกันขนาดนั้นเลยหรือครับ

แล้วทำไมป้ายขนาดไซส์ เขาไม่ติดมาเลยล่ะครับว่ากางเกงไซส์นี้ใส่กับเอวจริงประมาณไหน

เหมือนพวก กกน. หรือ กางเกงว่ายน้ำที่ใช้ติดขนาดช่วงของเอวแทนน่ะครับ

แล้วเรื่องการทำให้ขึ้นลายก็เหมือนกันทำไมมันต้อง ทนสกปรก กันขนาดนั้นหนอ

แล้วซื้อมาใส่แบบนี้มันจะคุ้มหรือครับ

ที่มาตั้งกระทู้นี้ไม่ใช่จะมา บ่น นะครับ

ความสุขของไม่เหมือนกันผมเข้าใจนะครับ

คือมันสงสัยน่ะ สงสัยจริงๆ ครับ

จากคุณ : ผีเพื่อนหงส์
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 53 16:13:34

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com