Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Review จ้า] Skin Care สมุนไพร เล็กๆ น้อยๆ ค่ะ vote  

นี่เป็นรีวิวข้าวของครั้งแรกค่ะ มาซุ่มดูห้องแป้งอยู่พักใหญ่แล้วก็ได้ซื้อเครื่องสำอางนู่นนี่ตามสาวๆห้องแป้งไปหลายอยู่ แล้วก็เห็นเทรนด์สมุนไพรมาแรงอยู่พอควร เลยแอบๆไปส่องมาบ้าง ด้วยคาดว่าราคาน่าจะไม่แพง เอามาลองดูก็ไม่เสียหลาย ว่าแต่ ซื้อที่ไหนน้า เปิดกระทู้แล้วก็จดๆเอาไว้ แต่บังเอิ๊ญ ดวงมันจะเสียทรัพย์ ไปเดินซื้อเสื้อผ้าที่ยูเนี่ยนมอลล์กลับไปเจ๊อะร้านขายของพวกนี้เข้าพอดี ไม่ยักรู้ว่าที่ยูเนี่ยนก็มี ทั้งที่ก็ไปบ่อยนะคะแต่เพิ่งสังเกตุเห็น น่าแปลกจริงๆ

เอ้า มาดูกันสักหน่อยค่ะ ว่าได้อะไรมาบ้าง
ภาพรวมนะคะ มีไพลขัดผิว, โลชั่นนมแพะ, โทนเนอร์น้ำมะเฟือง, แป้งเต่า, ครีมหมักผมไข่แดง แล้วก็นมแพะขัดหน้าค่ะ ทั้งหมดหมดไป 650 บาท ได้มา 6 อย่างถ้วน ก็ยังพอไหวนะคะ เพราะเอาไปซื้อบางแบรนด์อาจได้แค่ชิ้นเดียว อิอิ

จากคุณ : ปานเปรมปรีดิ์
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 53 12:25:20

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com