Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<<<<~~~R E V I E W แบบงกๆ~~~ ของสาวปี 2 ค่า >>>>>>>>>  

สวัสดีค่ะ
ไม่เคยได้มารีวิวของที่ใช้เลย ^^
วันนี้ภูมิใจนำเสนอของอันน้อยนิดที่เราพอจะมีบ้าง อะไรบ้าง
ที่ใช้อยู่ทุกวั๊นทุกวัน ไม่มีขาดไม่มีเกิน (ยกเว้นไปงานอะไรต่างๆที่ต้องการการแต่งหน้านะคะ อันนั้นก็ต้องพึ่งคุณแม่เอา ^^)
ด้วยความงกในสายเลือด (หนูไม่ได้ว่าคุณแม่น้า T_T )
สิ่งของที่เหล่านี้เนี่ย กว่าจะได้มาใช้ก็ผ่านการลองผิดลองถูกมามากอยู่บ้าง
กว่าจะตัดสินใจจบที่สินค้าพวกนี้
เพราะฉะนั้นเราอาจมีพูดถึงตัวที่เราเคยใช้แล้วไม่ work หรือ workแต่ไม่เท่าตัวที่เราใช้อยู่นี้บ้าง ก็ขออนุญาตไม่ลงรูปนะคะ
(ถ้าเราใช้แล้วไม่ชอบแต่มันไม่มีผลเสียอะไรเราก็ใช้จนหมดเลยอ่ะค่ะ แล้วก็ทิ้งไป ไม่ได้เก็บมาไว้เลย)
เราพยายามรวมภาพให้อยู่รวมๆกัน จะได้รีวิวความคิดเห็นนึงหลายๆอันหน่อยนะคะ
ภาพอาจไม่ค่อยชัดนะคะ คือถ่ายมาจากมือถือค่ะ ว่างๆเลยแวะมารีวิวค่ะ
เราจะแบ่งเป็น 3 เซ็ตนะคะ หน้า ตัว แล้วก็ปาก (ปากมันไม่ได้อยู่บนหน้าหรอเนี่ย เอาเหอะ) เป็นรีวิวสั้นๆนะคะ
ถ้าพิมพ์ผิดหรือใช้คำพูดตรงไหนผิดไปก็ขออภัยไว้ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

จากคุณ : ไม่ได้อ่าน
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 14:24:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com