Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามสาวๆ เกี่ยวกับเงินเดือน มันน้อยไปหรือเปล่าค่ะ  

คือไม่รู้จะถามห้องไหน คือเพื่อนเราบอกว่าเรา อายุ 28ปีแล้ว แต่ทำมั๊ยได้เงินเดือนแค่ 16000 บาทเอง คือเราทำงานด้าน Sale Support นะคะ่ เราได้เงินเดือนน้อยหรือค่ะ แล้วเพื่อนเราที่เค้าบอกว่าเค้าทำจัดซื้อ ได้ 18000 เนี้ยมันเยอะมั๊ยค่ะ แต่เราว่าเค้าก็ได้เยอะันะ ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

จากคุณ : seaboon
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 53 18:17:54